2019 ਈ ਬੀ 5 ਅਤੇ ਇਗਲੋਬਲ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਐਕਸਪੋ ਲਾਸ ਏਂਜਲਸ

2019 ਈ ਬੀ 5 ਅਤੇ ਇਗਲੋਬਲ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਐਕਸਪੋ ਲਾਸ ਏਂਜਲਸ

 

 

You can find the video of the conference from this link.

 

ਬਾਇਓਸ:

 

  • ਮਾਰਕੋ ਈਸੇਵਰ ਅਮਰੀਕਾ ਈਬੀ 5 ਵੀਜ਼ਾ ਦਾ ਸੰਸਥਾਪਕ ਅਤੇ ਈਸੀਓ ਹੈ. ਫਰਮ ਦਾ ਮਿਸ਼ਨ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ EB-5 ਜਾਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ, ਖਾਸ ਤੌਰ ਤੇ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਡਿਵੈਲਪਰਾਂ ਨਾਲ EB-5 ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਵਿੱਤ ਦੇ ਬਦਲਵੇਂ ਸਰੋਤ ਵਜੋਂ ਜੋੜਨਾ ਹੈ. ਉਹ ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਵੀ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਫਰਮ ਦੀਆਂ ਈ.ਬੀ.-5 ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੈ. ਪਹਿਲਾਂ, ਉਹ ਬੀ ਐਨ ਵਾਈ ਮੇਲਨ ਵਿਖੇ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਸਨ ਜੋ ਵਿਸ਼ਵਵਿਆਪੀ ਪੱਧਰ 'ਤੇ ਫਰਮ ਦੇ ਵਿੱਤੀ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਡੈਰੀਵੇਟਿਵ ਵਿਕਰੀ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ. ਉਹ ਪੇਨ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਬੋਗਾਜੀਸੀ ਵਿਖੇ ਵਾਰਟਨ ਦਾ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟ ਹੈ

 

  • ਫਿਲ ਕੋਹੇਨ ਅਲਟੀਟੂਡ ਸਲਾਹਕਾਰਾਂ ਦੇ ਉਪ ਪ੍ਰਧਾਨ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਨਿਵੇਸ਼ ਸਲਾਹਕਾਰ ਪ੍ਰਤੀਨਿਧੀ ਹਨ. ਉਹ 2010 ਤੋਂ ਈ.ਬੀ.-5 ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਸੇਵਾ ਪ੍ਰਦਾਤਾ ਰਣਨੀਤਕ ਤੱਤ ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ ਵਜੋਂ, ਜਿਸ ਨੇ ਈ.ਬੀ.-5 ਦੀ ਰਾਜਧਾਨੀ ਵਿੱਚ billion 3 ਬਿਲੀਅਨ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਟੀਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ. ਉਹ ਈ ਬੀ -5 ਡੈਫੀਨੇਟਿਵ ਗਾਈਡ ਦਾ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਲੇਖਕ ਹੈ ਅਤੇ ਇਕ ਕਾਨਫਰੰਸ ਪੈਨਲ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਵਜੋਂ ਨਿਯਮਤ ਭਾਗੀਦਾਰ ਅਤੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਉਦਯੋਗ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨਾਂ ਵਿਚ ਲੇਖਾਂ ਦਾ ਲੇਖਕ ਹੈ. 2017 ਵਿਚ, ਉਹ ਗਲਾਈਡ ਕੈਪੀਟਲ, ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਅਧੀਨ Invest 350 ਮਿਲੀਅਨ ਦੇ ਨਾਲ ਰਜਿਸਟਰਡ ਇਨਵੈਸਟਮੈਂਟ ਐਡਵਾਈਜ਼ਰ, ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਇਆ, ਤਾਂ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਲਟੀਟੂਡ ਐਡਵਾਈਜ਼ਰਜ਼ ਡਵੀਜ਼ਨ ਦਾ ਗਠਨ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕੇ, ਜੋ ਗਲਾਈਡ ਦੇ ਵਿਲੱਖਣ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਨੂੰ ਸਾਰੇ ਹਿੱਸੇਦਾਰਾਂ ਦੇ ਲਾਭ ਲਈ ਮੁੜ ਨਿਯੁਕਤੀ ਦੇ ਹੱਲ ਲਈ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ 'ਤੇ ਕੇਂਦ੍ਰਤ ਹੈ.

 

  • ਬ੍ਰੈਡ ਸਟੇਦੇਮ ਕੈਪੀਟਲ ਯੂਨਾਈਟਿਡ, ਐਲਐਲਸੀ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਅਤੇ ਸਹਿਭਾਗੀ ਹਨ, ਉਹ ਐਸਈਸੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਜਿਸਟਰਡ ਨਿਵੇਸ਼ ਸਲਾਹਕਾਰ ਹਨ, ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਗ੍ਰਾਹਕਾਂ ਨੂੰ investmentੁਕਵੀਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀਆਂ ਰਣਨੀਤੀਆਂ 'ਤੇ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹਨ, ਫਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਚੱਕਰ ਦੌਰਾਨ ਸਾਰੇ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਅਤੇ ਨਿਗਰਾਨੀ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਉਸ ਕੋਲ ਅਚੱਲ ਸੰਪਤੀ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਵਿੱਤ ਦੇ ਹਰ ਪਹਿਲੂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾਲ ਅਨੁਭਵ ਹੈ. ਸ੍ਰੀ ਸਟੇਦੇਮ ਕੈਪੀਟਲ ਯੂਨਾਈਟਿਡ, ਈਬੀ -5 ਯੂਨਾਈਟਿਡ, ਐਲਐਲਸੀ ਦੀ ਇਕ ਐਫੀਲੀਏਟ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਵੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੇ ਈ ਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਰਾਹੀਂ 40 440 ਮਿਲੀਅਨ ਤੋਂ ਵੱਧ ਇਕੱਠਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਕੈਪੀਟਲ ਯੂਨਾਈਟਿਡ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਸ਼੍ਰੀਮਾਨ ਸਟੇਡੇਮ ਬਲੈਕਰੌਕ, ਇੰਕ. ਦਾ ਇੱਕ ਭਰੋਸੇਮੰਦ ਸਲਾਹਕਾਰ ਸੀ, ਜੋ ਵਿਸ਼ਵ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਹੈ. ਪਹਿਲਾਂ, ਉਹ ਪਾਲੀ-ਸਮੂਹ ਦੀ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਟੀਮ 'ਤੇ ਸੀ, ਜੋ ਕਿ ਇਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸੈਂਟਾ ਮੋਨਿਕਾ-ਅਧਾਰਤ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਡਿਵੈਲਪਮੈਂਟ ਫਰਮ ਹੈ ਜੋ ਰਿਹਾਇਸ਼ੀ, ਮਿਸ਼ਰਤ-ਵਰਤੋਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਹੁਣਚਾਰੀ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟਾਂ' ਤੇ ਕੇਂਦ੍ਰਿਤ ਹੈ. ਸ੍ਰੀ ਸਟੇਦੇਮ ਨੇ ਬੋਸਟਨ ਕਾਲਜ ਤੋਂ ਆਪਣੀ ਬੀ.ਏ. ਅਤੇ ਯੂ.ਸੀ.ਐਲ.ਏ. ਦੇ ਐਂਡਰਸਨ ਸਕੂਲ ਤੋਂ ਐਮ.ਬੀ.ਏ.

 

  • ਅਬਤਿਨ ਵਜ਼ੀਰੀ ਬ੍ਰੈਵੇਟ ਦੇ ਨਾਲ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਹਨ, ਜਿਥੇ ਸ੍ਰੀ ਵਜ਼ੀਰੀ ਰਿਅਲ ਅਸਟੇਟ ਹੋਟਲ ਅਤੇ ਮਲਟੀਫੈਮਲੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਲਿਖਣ ਵਿਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟਾਂ ਦੀ ਈ.ਬੀ.-5 ਵਿੱਤ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਉਸਨੇ ਹੋਟਲ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮੁਲਾਂਕਣ ਦੇ ਸਾਰੇ ਪਹਿਲੂਆਂ ਵਿੱਚ, ਪ੍ਰਾਹੁਣਚਾਰੀ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਦਾ ਮੁਲਾਂਕਣ ਕਰਨ, ਗੇਮਿੰਗ, ਅਤੇ ਦੋ ਲੰਬੇ / ਛੋਟੇ ਇਕਵਿਟੀ ਹੈਜ ਫੰਡਾਂ ਵਿੱਚ ਉਦਯੋਗਾਂ ਨੂੰ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਹੋਟਲਾਂ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰਨ ਅਤੇ ਰਵਾਇਤੀ ਅਤੇ ਈ.ਬੀ.-5 ਹੋਟਲ ਵਿੱਤ ਨੂੰ ਚਲਾਉਣ ਲਈ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ. ਬਰੇਵਟ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਸ੍ਰੀ ਵਜ਼ੀਰੀ ਗ੍ਰੀਸਟੋਨ ਦੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਸਨ