ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ: ਉਹ ਸਭ ਕੁਝ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਣਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ

ਯੂਐਸ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਰਾਹੀਂ ਅਮਰੀਕੀ ਅਰਥ ਵਿਵਸਥਾ ਨੂੰ ਉਤੇਜਿਤ ਕਰਨ ਲਈ 1990 ਵਿੱਚ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣਾਇਆ. 1992 ਵਿੱਚ, ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣਾਇਆ, ਜਿਸਨੂੰ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਇਹ ਆਰਥਿਕ ਵਿਕਾਸ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਕਰਨ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵਾਂ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਯੂਐਸਸੀਆਈਐਸ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਵਾਨਤ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਵਪਾਰਕ ਉੱਦਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਭਾਗੀਦਾਰਾਂ ਲਈ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਨੂੰ ਵੱਖਰਾ ਰੱਖਦਾ ਹੈ. ਅਸੀਂ ਇੱਕ ਵਪਾਰੀ ਬੈਂਕਿੰਗ ਬੁਟੀਕ, ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਗਰੁੱਪ ਦੇ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ, ਮਾਰਕੋ ਈਸੇਵਰ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਮਾਹਰ, ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕੀਤੀ.

 • ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਅਸੀਂ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸੁਣ ਰਹੇ ਹਾਂ. ਮੈਂ ਹੈਰਾਨ ਸੀ ਕਿ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਾਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ.
  • ਇੱਕ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਾਗਰਿਕ ਜੋ ਇੱਥੇ ਨਵਾਂ ਜੀਵਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਅਮਰੀਕਾ ਆਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਨੂੰ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਸਥਾਈ ਨਿਵਾਸ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ. ਰਵਾਇਤੀ ਤੌਰ 'ਤੇ, ਲੋਕ ਜਾਂ ਤਾਂ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਸਪਾਂਸਰਸ਼ਿਪ ਦੁਆਰਾ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਅਮਰੀਕੀ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਸਥਾਈ ਨੌਕਰੀ ਲੱਭ ਕੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਜਾਂ ਭਰਤੀ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕੰਪਨੀ ਬਿਨੈਕਾਰ ਨੂੰ ਸਪਾਂਸਰ ਕਰੇਗੀ. ਬੇਸ਼ੱਕ, ਇਹ ਰਸਤਾ ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਮੁਕਾਬਲਤਨ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਸ਼ਾਇਦ ਇੱਕ ਘੱਟ ਮਸ਼ਹੂਰ ਰੂਟ ਈਬੀ -5 ਰੂਟ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਯੂਐਸ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਯੂਐਸ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਕਰਨ ਲਈ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣਾਇਆ.
   ਅਜਿਹੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਬਦਲੇ ਜੋ ਯੂਐਸ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਲਈ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਾਗਰਿਕ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਯੂਐਸ ਦੇ ਸਥਾਈ ਨਿਵਾਸੀ ਬਣਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ. ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਨਾਮ, "ਈਬੀ -5, ਵੀਜ਼ਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਤੋਂ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਲਈ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਅਰਜ਼ੀ ਦਿੰਦੇ ਹਨ" ਰੁਜ਼ਗਾਰ-ਅਧਾਰਤ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ: ਪੰਜਵੀਂ ਤਰਜੀਹ ਈਬੀ -5. ਬਿਨੈਕਾਰ ਯੂਐਸ ਸਿਟੀਜ਼ਨਸ਼ਿਪ ਐਂਡ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਸਰਵਿਸਿਜ਼ (ਯੂਐਸਸੀਆਈਐਸ) ਦੁਆਰਾ ਚਲਾਏ ਜਾਂਦੇ ਈਬੀ -5 ਇਮੀਗ੍ਰੈਂਟ ਇਨਵੈਸਟਰ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਵੇਗਾ. ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਦਾ ਮਤਲਬ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਹੈ, ਪਰ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਯੂਐਸਸੀਆਈਐਸ ਇਹ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਲਈ ਯੋਗਤਾ ਪੂਰੀ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਬਿਨੈਕਾਰ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ 21 ਸਾਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਕੋਲ ਇੱਕ- ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਤੋਂ ਸਥਾਈ ਨਿਵਾਸ "ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ" ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਰਸਤਾ.

 

 • ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਲਚਸਪ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ. ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਬਾਰੇ ਵਿਸਤਾਰ ਨਾਲ ਦੱਸ ਸਕਦੇ ਹੋ? ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਚਲਦਾ ਹੈ?
  • ਹਾਲਾਂਕਿ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ 1990 ਵਿੱਚ ਇਸਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਾਫ਼ੀ ਵਿਕਸਤ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਇਸ ਵੇਲੇ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਦੋ ਤਰੀਕੇ ਹਨ:
   ਨਵੇਂ ਜਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਵਪਾਰਕ ਉੱਦਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਿੱਧਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਜੋ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਇੱਕ "ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ" ਦੁਆਰਾ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼, ਇੱਕ ਸਰਕਾਰ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਵਾਨਤ ਫਰਮ, ਜੋ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਫੰਡਾਂ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕਰਦੀ ਹੈ. ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਬਿਨੈਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ. ਘੱਟੋ ਘੱਟ $ 500,000 ਨੂੰ ਇੱਕ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਨਿਵੇਸ਼ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਦੇ ਉੱਚ-ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਜਾਂ ਪੇਂਡੂ ਖੇਤਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਹੋਵੇ. ਜੇ ਇਹ ਸ਼ਰਤਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀਆਂ, ਤਾਂ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਯੋਗਤਾ ਯੋਗ ਨਿਵੇਸ਼ $ 1 ਮਿਲੀਅਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਜਦੋਂ ਇਹ ਫੰਡ ਅਰਥਚਾਰੇ ਵਿੱਚ ਤਾਇਨਾਤ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਯੂਐਸ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਲਈ ਘੱਟੋ ਘੱਟ 10 ਫੁੱਲ-ਟਾਈਮ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ. ਇੱਕ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਇਸ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਨਿਰਮਾਣ ਦੇ ਸਮੇਂ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਆਪਣੀ ਸ਼ਰਤ ਨਾਲ ਸਥਾਈ ਨਿਵਾਸ ਦਾ ਦਰਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਲੈਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਕੰਪਨੀ ਕੋਲ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਸ਼ਰਤ ਤੋਂ ਸਥਾਈ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਲਈ ਦਸ ਜਾਂ ਵਧੇਰੇ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋ ਸਾਲ ਹੋਣਗੇ. ਇਹ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਅੰਕੜੇ ਅਤੇ ਈਬੀ -5 ਦੇ ਕੁਝ ਹੋਰ ਕੰਮ 30 ਸਤੰਬਰ 2017 ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਸੰਭਾਵਤ ਤੌਰ 'ਤੇ, ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਰਕਮ 500,000 ਡਾਲਰ ਤੋਂ ਵਧਾ ਕੇ 850,000 ਡਾਲਰ ਜਾਂ ਇਸ ਤੋਂ ਵੀ ਉੱਚੀ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ। ਗ੍ਰਹਿ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਿਭਾਗ ਨੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਰਕਮ ਵਧਾਉਣ ਦਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਦਿੱਤਾ ਹੈ. ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਡੀ ਵੈਬਸਾਈਟ americaeb5visa.com ਦੇਖਣ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਜਿੱਥੇ ਅਸੀਂ ਇਸ ਰਕਮ ਨੂੰ 30 ਸਤੰਬਰ, 2017 ਤੱਕ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰਨ ਦੀ ਘੋਸ਼ਣਾ ਕੀਤੀ ਸੀ. ਇਸ ਨੂੰ ਸਿੱਧਾ ਲਿੰਕ ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ: www.americaeb5visa.com/blog ਖ਼ਬਰ ਸੰਘੀ ਰਜਿਸਟਰਾਰ ਹੈ. ਹੋਮਲੈਂਡ ਸੁਰੱਖਿਆ ਵਿਭਾਗ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਸਤਾਵਿਤ ਨਿਯਮ ਉਥੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਇਸ ਨੂੰ ਲਿੰਕ ਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਕੇ ਐਕਸੈਸ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ: ਈਬੀ -5-ਪ੍ਰਵਾਸੀ-ਨਿਵੇਸ਼ਕ-ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ-ਆਧੁਨਿਕੀਕਰਨ

 

 • ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਸਮਝਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਨਵੇਂ ਜਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਵਪਾਰਕ ਉੱਦਮ ਵਿੱਚ ਸਿੱਧਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਿਵੇਂ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ. ਸੱਚ ਕਹਾਂ ਤਾਂ, ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਡਰਾਉਣਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜੋ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਚਲਾਉਣ ਦੇ ਅੰਦਰੂਨੀ ਅਤੇ ਬਾਹਰਲੇ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ. ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀਆਂ ਤਾਂ ਉਹ ਨਾ ਸਿਰਫ ਆਪਣਾ ਸਾਰਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਗੁਆ ਦੇਣਗੇ ਬਲਕਿ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਗੁਆ ਦੇਣਗੇ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਮੈਨੂੰ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਰੂਟ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਨ ਵਿੱਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਹੈ. ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਫਾਇਦਿਆਂ ਬਾਰੇ ਵਿਸਤਾਰ ਨਾਲ ਦੱਸ ਸਕਦੇ ਹੋ?
  • ਜ਼ਰੂਰ. ਇੱਕ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਦੁਆਰਾ ਪੂੰਜੀ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੁਆਰਾ ਯੂਐਸ ਰੈਜ਼ੀਡੈਂਸੀ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਕਈ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਲਾਭ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਸਭ ਤੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਲਾਭਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ "ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਸਿਰਜਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ" ਵੱਲ ਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਅਸਿੱਧੀ ਦੋਵਾਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਹੈ. ਸਿੱਧੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਸਿਰਜਣਾ ਇੱਕ ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਹੈ ਜਿਸਨੇ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਮਿਆਦ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਦਸ ਨਵੀਆਂ ਪਛਾਣ ਯੋਗ ਨੌਕਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬਣਾਇਆ ਅਤੇ ਕਾਇਮ ਰੱਖਿਆ ਹੈ. ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਤਹਿਤ, ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੇ ਸਾਰੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਇਕੱਠੇ ਕੀਤੇ ਫੰਡਾਂ ਤੋਂ ਅਸਿੱਧੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਦਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰਕੇ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਇਹ ਨੌਕਰੀਆਂ ਸਮੂਹਿਕ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਜਾਂ ਇੱਕ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਵਪਾਰਕ ਉੱਦਮ ਵਿੱਚ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਪੈਦਾ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ. ਦੂਜੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿੱਚ, ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਇਹ ਦਰਸਾਉਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਸਿੱਧੇ ਕਿਸੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਦੀ ਨਿਯੁਕਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਨ ਦਾ ਬੋਝ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ, ਬਦਲੇ ਵਿੱਚ, ਤਜ਼ਰਬੇਕਾਰ ਅਰਥਸ਼ਾਸਤਰੀਆਂ ਦੀ ਨਿਯੁਕਤੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਆਰਥਿਕ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਬਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੇ ਸਿੱਟੇ ਵਜੋਂ ਸਿੱਧੀ ਅਤੇ ਅਸਿੱਧੀ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ.

 

 • ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਥੇ ਚੁਣਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਹੋਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ. ਜੇ ਕਿਸੇ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਅਰਜ਼ੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਸੰਸਕਰਣ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ? ਦੂਜੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿੱਚ, ਉਹ ਇੱਕ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਨੂੰ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਕਿਵੇਂ ਚੁਣ ਸਕਦੇ ਹਨ?
  • ਇਹ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ. ਗ੍ਰਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਯੋਗ, ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਅਟਾਰਨੀ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸਲਾਹਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਆਪ ਉਚਿਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ. ਤੁਸੀਂ ਵੇਖਦੇ ਹੋ, ਇੱਥੇ ਖੇਡਣ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਹਿੱਸੇ ਹਨ. ਕੁਝ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਿੱਤੀ ਹਨ ਅਤੇ ਕੁਝ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਨ. ਸਾਡੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਵਿੱਚ, ਅਸੀਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਇੱਕ ਵਿਆਪਕ ਸਮੂਹ ਦੀ ਸੂਚੀ ਬਣਾਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਉੱਤਰ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੇ ਕਿਉਂਕਿ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਹਰੇਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਾ ਕੋਈ ਇੱਕਲਾ ਉੱਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਹਰੇਕ ਸਥਿਤੀ 'ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦਿਆਂ, ਇੱਥੇ ਵਪਾਰ-ਬੰਦ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ' ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਨਿਜੀ ਪਲੇਸਮੈਂਟ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ਾਂ, ਡਿਵੈਲਪਰ ਦੁਆਰਾ ਲਿਖੀ ਗਈ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ, ਜੇ ਕੋਈ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੁਲਾਂਕਣ ਰਿਪੋਰਟ, ਆਦਿ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ.

 

 • ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਜੋ ਇੱਕ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਪੁੱਛਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਸਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਕੁਝ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਉਦਾਹਰਣ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ?
  • ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੋਗੇ ਕਿ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਅੱਜ ਤੱਕ ਕਿੰਨੇ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਹੈ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸਦਾ ਇਹ ਮਤਲਬ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਨੌਕਰਾਣੀ ਅਸਫਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ, ਇਹ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦਿਲਾਸਾ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਡਿਵੈਲਪਰ ਕੋਲ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਮੁਹਾਰਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਸਫਲ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਸੂਚੀ ਜੋ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਸਾਰੇ ਬਿਨੈਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ ਪੂਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ. ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ 'ਤੇ ਇਹ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਈਬੀ -5 ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਸਮੁੱਚੀ ਫੰਡਿੰਗ ਦਾ ਕਿੰਨਾ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਬਣਦਾ ਹੈ. ਭੁਗਤਾਨਾਂ ਦੀ ਤਰਜੀਹ ਵਿੱਚ ਈਬੀ -5 ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਬੈਂਕ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਹੋਣਾ ਚੰਗਾ ਹੈ. ਇਹ ਇਸ ਲਈ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਇਹ ਦਿਲਾਸਾ ਮਿਲੇਗਾ ਕਿ ਇੱਕ ਆਧੁਨਿਕ ਵਿੱਤੀ ਸੰਸਥਾ ਨੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕੀਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਫੰਡ ਉਧਾਰ ਦੇਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ. ਇਹ ਕਹਿਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਇਹ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਵਿੱਤੀ ਸੰਸਥਾ ਈਬੀ -5 ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਹੈ. ਇਸ ਲਈ, ਤੁਸੀਂ ਨਿਸ਼ਚਤ ਤੌਰ 'ਤੇ ਈਬੀ -5 ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਵਿੱਤੀ ਦਾਅਵਿਆਂ ਦੇ ਹੇਠਾਂ, ਗੇਮ ਵਿੱਚ, ਇਕੁਇਟੀ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਅਦਾਇਗੀ ਦੀ ਤਰਜੀਹ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣਾ ਚਾਹੋਗੇ.

 

 • ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਪੁੱਛਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਯੰਤਰਣ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਦੇ ਕਾਰਨਾਂ ਕਰਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵੀਜ਼ਾ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਕੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਕੀ ਉਹ ਆਪਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਫੰਡ ਵਾਪਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ? ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਪੁੱਛਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਡਿਵੈਲਪਰ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਗਰੰਟੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ?
  • ਆਖਰੀ, ਪਰ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਅਤੇ ਸ਼ਾਇਦ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ, ਇਹ ਜਾਣਨਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਵਿੱਤੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਡਿਵੈਲਪਰ ਨੂੰ ਈਬੀ -5 ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਅੱਗੇ ਵਧੇਰੇ ਸੀਨੀਅਰ ਪੱਧਰ ਦੇ ਫੰਡ ਉਧਾਰ ਲੈਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਹੈ. ਜੇ ਅਜਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਈਬੀ -5 ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਜਮਾਤੀ ਅਸਿੱਧੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਤਲੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਲੈਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ.

 

 • ਅਸੀਂ ਇਹ ਵੀ ਸੁਣਿਆ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਡਿਵੈਲਪਰ ਇੱਕਮੁਸ਼ਤ ਭੁਗਤਾਨ ਲਈ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਕੰਡੋ ਦਾ ਵਾਅਦਾ ਕਰਦੇ ਹਨ? ਕੀ ਇਹ ਸੱਚ ਹੈ? ਕੀ EB-5 ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ $ 500,000 ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਨੂੰ ਕੰਡੋ ਦੀ ਭਵਿੱਖ ਦੀ ਖਰੀਦ ਲਈ ਡਾਨ ਪੇਮੈਂਟ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ?
  • ਬਿਲਕੁਲ ਨਹੀਂ. ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਨਿਯਮਿਤ ਤੌਰ ਤੇ ਮਿਲਦਾ ਹੈ. ਮੈਨੂੰ ਸਮਝਾਉਣ ਦਿਓ. ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਅਤੇ ਫਿਰ ਵੱਖਰੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਕੰਡੋ ਯੂਨਿਟ ਖਰੀਦਣ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੀ ਗਲਤ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੰਬੋ ਖਰੀਦਣ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਵੀ ਗਲਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਿਸਨੇ ਇੱਕ ਈਬੀ -5 ਨਿਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਦੋ ਟ੍ਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖਰਾ ਅਤੇ ਵੱਖਰਾ ਮੰਨਿਆ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਜਿਸ ਸਮੇਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਟ੍ਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਬੰਨ੍ਹਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਬਿਨੈਕਾਰ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੁਆਰਾ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਦੇ ਆਪਣੇ ਪੂਰੇ ਮੌਕੇ ਨੂੰ ਗੁਆ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਮੈਂ ਜੋ ਕਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਉਹ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਕਾਰਨ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਨਿ Newਯਾਰਕ ਅਧਾਰਤ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਮਿਆਮੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਕੰਡੋ ਖਰੀਦ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਠਕ ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਕਲਪਾਂ ਬਾਰੇ ਹੋਰ ਜਾਣਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਅਮਰੀਕਾ ਈਬੀ 5 ਵੀਜ਼ਾ 'ਤੇ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦੇ ਉੱਤਰ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ.

 

 • ਤੁਹਾਡੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ ਮਿਸਟਰ ਈਸੇਵਰ. ਇਹ ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਹੋਵੇਗਾ. ਸਾਡੀ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਅੰਤ ਤੇ, ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁੱਛਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਸਾਡੇ ਪਾਠਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਕਿਵੇਂ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਮੈਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਦੀ ਸਮਾਂਰੇਖਾ ਬਾਰੇ ਜ਼ਰੂਰ ਹੈਰਾਨ ਹੋਣਗੇ. ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਨੂੰ ਕਿੰਨਾ ਸਮਾਂ ਲਗਦਾ ਹੈ? ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਾਨੂੰ ਉਸ ਪਹਿਲੂ ਤੇ ਵੀ ਚਾਨਣਾ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹੋ?
  • ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਪਏਗਾ ਕਿ ਪਿਛੋਕੜ ਦੀ ਇੱਕ ਧਾਰਨਾ ਹੈ ਜੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਰਕੀ ਦੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਤੇ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ. ਪਿਛਾਂਹ ਖਿੱਚਣ ਦਾ ਮੂਲ ਤੌਰ ਤੇ ਮਤਲਬ ਹੈ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਜਦੋਂ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਬਕਾਇਆ ਮੰਗ ਵਾਲੇ ਦੇਸ਼ ਆਪਣੇ ਸਾਲਾਨਾ ਕੋਟੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੇ ਹਨ. ਕੋਟਾ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਬਿਨੈਕਾਰਾਂ ਨੂੰ behindੇਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਧੱਕ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲੀ ਗੱਲ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗ੍ਰਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਉਹ ਇੱਕ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਅਟਾਰਨੀ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਹੈ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੀ ਵਿਆਖਿਆ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਇੱਕ ਬ੍ਰੋਕਰ ਡੀਲਰ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਗਰੁੱਪ ਦੀ ਪੂਰੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲੀ ਸਹਾਇਕ ਕੰਪਨੀ ਬੀਸੀਡਬਲਯੂ ਸਕਿਓਰਿਟੀਜ਼ ਐਲਐਲਸੀ, ਜਿਸ ਕੋਲ ਯੋਗ ਹੈ, ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ. ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਲੇਸਮੈਂਟ ਮੈਮੋਰੰਡਮਸ, ਬਰੋਸ਼ਰ ਆਦਿ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਮੁਲਾਂਕਣ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ, ਜੇ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਡਿਵੈਲਪਰਾਂ ਕੋਲ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਕਾਗਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਨੰਬਰਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਆਹਮੋ -ਸਾਹਮਣੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦਾ ਕੋਈ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਅਤੇ ਜੇ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ, ਪੁਰਾਣੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਸਾਈਟ ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ. ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਕੋਈ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਚੁਣ ਲੈਂਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਵਲੀ ਭਰਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਫੰਡਾਂ ਦੇ ਸਰੋਤ ਲਈ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਤਿਆਰ ਕਰਨੇ ਪੈਂਦੇ ਹਨ. ਤੁਸੀਂ ਸੋਚੋਗੇ ਕਿ ਇਹ ਕਦਮ ਸਭ ਤੋਂ ਸੌਖਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਪਰ ਸਾਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਸਹੀ ਕਿਤਾਬਾਂ ਅਤੇ ਰਿਕਾਰਡ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ. ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਗਾਹਕੀ ਇਕਰਾਰਨਾਮਾ ਭਰ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਫਾਰਮ I-526 ਭਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਅਰਜ਼ੀ ਹੈ.ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਪਏਗਾ ਕਿ ਪਿਛੋਕੜ ਦੀ ਇੱਕ ਧਾਰਨਾ ਹੈ ਜੋ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਰਕੀ ਦੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਤੇ ਲਾਗੂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ. ਪਿਛਾਂਹ ਖਿੱਚਣ ਦਾ ਮੂਲ ਤੌਰ ਤੇ ਮਤਲਬ ਹੈ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਜਦੋਂ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਬਕਾਇਆ ਮੰਗ ਵਾਲੇ ਦੇਸ਼ ਆਪਣੇ ਸਾਲਾਨਾ ਕੋਟੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੇ ਹਨ. ਕੋਟਾ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਬਿਨੈਕਾਰਾਂ ਨੂੰ behindੇਰ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਧੱਕ ਦਿੱਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲੀ ਗੱਲ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗ੍ਰਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਕਰਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਉਹ ਇੱਕ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਅਟਾਰਨੀ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਹੈ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੀ ਵਿਆਖਿਆ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਇੱਕ ਬ੍ਰੋਕਰ ਡੀਲਰ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਗਰੁੱਪ ਦੀ ਪੂਰੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲੀ ਸਹਾਇਕ ਕੰਪਨੀ ਬੀਸੀਡਬਲਯੂ ਸਕਿਓਰਿਟੀਜ਼ ਐਲਐਲਸੀ, ਜਿਸ ਕੋਲ ਯੋਗ ਹੈ, ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ. ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਲੇਸਮੈਂਟ ਮੈਮੋਰੰਡਮਸ, ਬਰੋਸ਼ਰ ਆਦਿ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਮੁਲਾਂਕਣ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ, ਜੇ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਡਿਵੈਲਪਰਾਂ ਕੋਲ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਕਾਗਜ਼ਾਂ ਅਤੇ ਨੰਬਰਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਆਹਮੋ -ਸਾਹਮਣੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦਾ ਕੋਈ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਅਤੇ ਜੇ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ, ਪੁਰਾਣੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਸਾਈਟ ਤੇ ਜਾ ਕੇ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ. ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਕੋਈ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਚੁਣ ਲੈਂਦੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਵਲੀ ਭਰਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਫੰਡਾਂ ਦੇ ਸਰੋਤ ਲਈ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਤਿਆਰ ਕਰਨੇ ਪੈਂਦੇ ਹਨ. ਤੁਸੀਂ ਸੋਚੋਗੇ ਕਿ ਇਹ ਕਦਮ ਸਭ ਤੋਂ ਸੌਖਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਪਰ ਸਾਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਲਈ ਸਭ ਤੋਂ ਚੁਣੌਤੀਪੂਰਨ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣ ਲਈ ਸਹੀ ਕਿਤਾਬਾਂ ਅਤੇ ਰਿਕਾਰਡ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੇ. ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਉਹ ਗਾਹਕੀ ਇਕਰਾਰਨਾਮਾ ਭਰ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਫਾਰਮ I-526 ਭਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਅਰਜ਼ੀ ਹੈ.

 

 • ਤੁਹਾਡਾ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦ ਮਿਸਟਰ ਈਸੇਵਰ. ਜੇ ਸਾਡੇ ਪਾਠਕ ਵਾਧੂ ਜਾਣਕਾਰੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਕਿਵੇਂ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੇ ਹਨ?
  • ਪਹਿਲੇ ਕਦਮ ਵਜੋਂ, ਮੈਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਡੀ ਵੈਬਸਾਈਟ 'ਤੇ ਆਉਣ ਦੀ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਅਪੀਲ ਕਰਦਾ ਹਾਂ. ਵੈਬਸਾਈਟ ਦਾ ਪਤਾ www.americaeb5visa.com ਹੈ. ਉਹ ਸਾਨੂੰ info@americaeb5visa.com ਤੇ ਈਮੇਲ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ 1+ 917 355 9251 ਅਤੇ ਤੁਰਕੀ ਵਿੱਚ+ 90 535 894 65 31 ਤੇ ਫੋਨ ਤੇ ਵੀ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਮੈਂ ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ ਆਪਣੇ ਪਾਠਕਾਂ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਿਤ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਦੇਣ ਲਈ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਤੌਰ ਤੇ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਤੁਰਕੋਫ ਅਮਰੀਕਾ ਸਟਾਫ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਮੌਕੇ ਨੂੰ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ.

 

WHO IS MARKO ISSEVER?

ਮਾਰਕੋ ਈਸੇਵਰ ਅਮਰੀਕਾ ਈਬੀ 5 ਵੀਜ਼ਾ, ਐਲਐਲਸੀ (www.americaeb5visa.com) ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ ਸੀਈਓ ਹਨ, ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਮੁਲਾਂਕਣ ਕੀਤੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦੇ ਈਬੀ -5 ਜਾਰੀਕਰਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਲਈ ਸਮਰਪਿਤ ਕੰਪਨੀ. ਉਹ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਮਲਕੀਅਤ ਵਾਲੀ ਸਹਾਇਕ ਕੰਪਨੀ ਬੀਸੀਡਬਲਯੂ ਸਕਿਓਰਿਟੀਜ਼ ਐਲਐਲਸੀ ਦੁਆਰਾ, ਫਰਮ ਦੀ ਈਬੀ -5 ਪੂੰਜੀ ਵਧਾਉਣ ਅਤੇ ਪਲੇਸਮੈਂਟ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਲਈ, ਮਈ 2016 ਵਿੱਚ ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਵਜੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਇਆ ਸੀ. ਉਹ ਬੀਐਚ ਕੈਪੀਟਲ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ, ਐਲਐਲਸੀ, ਇੱਕ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਨਿਵੇਸ਼ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਸੰਸਥਾਪਕ ਸਹਿਭਾਗੀ ਵੀ ਹੈ ਜੋ ਵਿਕਾਸ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਮੌਕਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮੁਹਾਰਤ ਰੱਖਦਾ ਹੈ.

ਮਿਸਟਰ ਈਸੇਵਰ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਵਿੱਚ ਈਬੀ -5 ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ, ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਕੰਪਨੀਆਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ ਜੋ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੁਆਰਾ ਫੰਡ ਇਕੱਠਾ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਜੋ ਆਪਣੀ ਈਬੀ -5-ਅਧਾਰਤ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੇ ਹਿੱਸੇ ਵਜੋਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਦੀ ਭਾਲ ਵਿੱਚ ਹਨ.

ਅਮਰੀਕਾ ਈਬੀ 5 ਵੀਜ਼ਾ, ਬੀਐਚ ਕੈਪੀਟਲ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਗਰੁੱਪ ਦੀ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਮਿਸਟਰ ਈਸੇਵਰ ਦਿ ਬੈਂਕ ਆਫ਼ ਨਿ Newਯਾਰਕ ਮੇਲੋਨ ਗਲੋਬਲ ਅਤੇ ਕੈਪੀਟਲ ਮਾਰਕੇਟਸ ਵਿੱਚ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਸਨ, ਜੋ ਫਰਮ ਦੇ ਡੈਰੀਵੇਟਿਵ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰ ਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਵੱਲ ਲੈ ਗਏ. ਮਿਸਟਰ ਈਸੇਵਰ 30 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਵਾਲ ਸਟਰੀਟ ਵਿੱਚ ਹਨ ਅਤੇ ਜਾਪਾਨੀ ਬੈਂਕ ਦੀ ਸਹਾਇਕ ਕੰਪਨੀ ਸਕੁਰਾ ਗਲੋਬਲ ਕੈਪੀਟਲ ਵਿੱਚ ਡੈਰੀਵੇਟਿਵ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਸਨ, ਜੋ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਸੁਮਿਤੋਮੋ ਕੈਪੀਟਲ ਮਾਰਕੇਟ ਵਿੱਚ ਰਲ ਗਏ ਅਤੇ ਐਸਐਮਬੀਸੀ ਕੈਪੀਟਲ ਮਾਰਕੇਟ ਬਣਾਏ.

ਮਿਸਟਰ ਈਸੇਵਰ ਨੇ ਆਪਣਾ ਵਾਲ ਸਟਰੀਟ ਕੈਰੀਅਰ ਪ੍ਰੂਡੈਂਸ਼ੀਅਲ ਸਿਕਉਰਿਟੀਜ਼ ਦੇ ਵਿੱਤੀ ਰਣਨੀਤੀ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਜਿੱਥੇ ਉਸਨੇ ਸੀਐਮਓ, ਜੋਖਮ-ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਆਰਬਿਟਰੇਜ ਟ੍ਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨਾਂ, ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਪਾਲਸੀ ਹੋਲਡਰਾਂ ਦੇ ਕਰਜ਼ਿਆਂ ਦੇ ਸਿਕਉਰਟੀਕਰਨ ਸਮੇਤ ਹੋਰ ਸੰਪਤੀ ਸਮਰਥਤ ਪ੍ਰਤੀਭੂਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮੌਰਗੇਜ ਸਮਰਥਤ ਸੁਰੱਖਿਆ ਮੌਕਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮੁਹਾਰਤ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ.

ਮਿਸਟਰ ਈਸੇਵਰ ਦਿ ਵਹਾਰਟਨ ਸਕੂਲ ਆਫ਼ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਆਫ਼ ਪੈਨਸਿਲਵੇਨੀਆ ਦੇ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟ ਹਨ ਜਿੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਵਿੱਤ ਵਿੱਚ ਐਮਬੀਏ ਅਤੇ ਅਰਥ ਸ਼ਾਸਤਰ ਵਿੱਚ ਐਮਏ ਦੀ ਡਿਗਰੀ ਹਾਸਲ ਕੀਤੀ. ਵਹਾਰਟਨ ਜਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਉਸਨੇ ਬੋਗਾਜ਼ਿਕੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਅਤੇ ਇਸਤਾਂਬੁਲ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਰੌਬਰਟ ਕਾਲਜ ਤੋਂ ਗ੍ਰੈਜੂਏਸ਼ਨ ਕੀਤੀ. ਉਹ ਤੁਰਕੀ (ਮੂਲ) ਅਤੇ ਲਾਡੀਨੋ ਸਪੈਨਿਸ਼ ਬੋਲਦਾ ਹੈ. ਉਹ ਅਲੇਫ ਲਰਨਿੰਗ ਸੈਂਟਰ ਦਾ ਸੰਸਥਾਪਕ ਪ੍ਰਧਾਨ ਹੈ, ਇੱਕ ਯਹੂਦੀ ਆreਟਰੀਚ ਸੰਸਥਾ ਅਤੇ ਮੈਨਹਟਨ ਸੇਫਰਡਿਕ ਕਲੀਸਿਯਾ ਦਾ ਬੋਰਡ ਮੈਂਬਰ. ਉਹ ਸੀਰੀਜ਼ 7 ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਦਾ ਹੈ.


ABOUT RIVERSIDE MANAGEMENT GROUP

Riverside Management Group is a merchant banking boutique. BCW Securities LLC (Member FINRA/SIPC) is a wholly-owned subsidiary of Riverside Management Group. Securities may be offered through BCW Securities LLC.