ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਕੀ ਹੈ, ਇਸਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੀਏ, ਕੌਣ ਲਾਭ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ?

ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ, ਜੋ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਅਣਜਾਣ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਿਆਉਂਦਾ ਹੈ. ਮਾਰਕੋ ਓਵਰ, ਤੁਰਕੀ ਮੂਲ ਦੀ 'ਅਮਰੀਕਾ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ' ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ, ਜੋ ਈਬੀ -5 ਵਿੱਚ ਮੁਹਾਰਤ ਰੱਖਦੇ ਹਨ, ਨੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਪੁੱਛੇ, ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਇਸ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸ ਨੂੰ ਦਾਖਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਕਿੰਨਾ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜੋਖਮ ਪੈਸੇ ਗੁਆਉਣ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਹੋਲਡਰ ਕਿਵੇਂ ਬਣਨਾ ਹੈ. ਅਸੀਂ ਪੁੱਛਿਆ.

 

 

 • ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਅਸੀਂ ਅਕਸਰ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਬਾਰੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਸੁਣਦੇ ਹਾਂ. ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਾਨੂੰ ਇੱਕ ਆਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ?
  • ਬੇਸ਼ੱਕ, ਮੈਂ ਖੁਸ਼ ਹੋਵਾਂਗਾ. ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਾਗਰਿਕ ਜੋ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਆਵਾਸ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਸਥਾਈ ਨਿਵਾਸ ਆਗਿਆ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ. ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ, ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਜਾਂ ਤਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਦੁਆਰਾ ਜਾਂ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਸਥਾਈ ਨੌਕਰੀ ਲੱਭ ਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ. ਦੋਵਾਂ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ, ਜਾਂ ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਜਾਂ ਰੁਜ਼ਗਾਰਦਾਤਾ ਫਰਮ ਨੂੰ ਬਿਨੈਕਾਰ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ. ਬੇਸ਼ੱਕ, ਇਹ ਮਾਰਗ ਹਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਪਾਲਣ ਕਰਨ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਰਸਤਾ ਘੱਟ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਈਬੀ -5 ਰੂਟ ਹੈ. ਅਮਰੀਕੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਮਰੀਕੀ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਈਬੀ -5 ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨਿਵੇਸ਼ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣਾਇਆ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ 'ਤੇ ਵਾਪਸੀ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਧੂ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਥਾਈ ਸ਼ਰਨਾਰਥੀ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਪੈਦਾ ਹੋਣਗੇ. ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦਾ ਨਾਮ, "ਈਬੀ -5," ਰੁਜ਼ਗਾਰ-ਅਧਾਰਤ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵੀਜ਼ਾ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਤੋਂ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਵਾਸੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਪੰਜਵੀਂ ਤਰਜੀਹ ਤੋਂ ਵਰਤਦੇ ਹਨ: "ਰੁਜ਼ਗਾਰ-ਅਧਾਰਤ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ: ਪੰਜਵੀਂ ਤਰਜੀਹ". ਬਿਨੈਕਾਰ ਨੂੰ ਯੂਐਸ ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਸਿਟੀਜ਼ਨਸ਼ਿਪ ਐਂਡ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਸਰਵਿਸਿਜ਼ (ਯੂਐਸਸੀਆਈਐਸ) ਡਿਵੀਜ਼ਨ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਿਤ ਪਰਵਾਸੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਅਰਜ਼ੀ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਾਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ. ਈਬੀ -5 ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣਾ ਇੱਕ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਹੈ, ਪਰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਯੂਐਸਸੀਆਈਐਸ ਇਹ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨਿਵੇਸ਼ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੁਆਰਾ ਕਵਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਬਿਨੈਕਾਰ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ 21 ਸਾਲ ਤੋਂ ਘੱਟ ਉਮਰ ਦੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਯੂਐਸ ਦਾ ਸਥਾਈ ਨਿਵਾਸ ਮਿਲੇਗਾ-ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ-ਅਤੇ ਯੂਐਸ ਲਈ ਇੱਕ ਤਰਫਾ ਟਿਕਟ ਉਹ ਆਵਾਸ ਕਰਨ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕਰਦੇ ਹਨ.

 

 • ਬਹੁਤ ਹੀ ਦਿਲਚਸਪ. ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਾਨੂੰ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਜ਼ਰੂਰਤਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸ ਸਕਦੇ ਹੋ? ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਚਲਦਾ ਹੈ?
  • ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ 1990 ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਉਸ ਤਾਰੀਖ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਹੁਤ ਤਰੱਕੀ ਹੋਈ ਹੈ, ਪਰ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਇਸ ਵੇਲੇ 2 ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ: 1) ਮੌਜੂਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰਾਂ ਜਾਂ ਨਵੀਂਆਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸਟਾਰਟਅਪਸ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਕੇ, 2) ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਵਾਨਤ ਸਰਕਾਰ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਦੁਆਰਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਸਰਗਰਮੀ ਨਾਲ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਦੋਵਾਂ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ. ਜੇ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਜਾਂ ਪੇਂਡੂ ਖੇਤਰ ਵੱਲ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਰਕਮ ਘਟਾ ਕੇ $ 500,000 ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ. ਜੇ ਇਹ ਸ਼ਰਤਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀਆਂ, ਤਾਂ ਇਹ ਅੰਕੜਾ $ 1,000,000 ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਉਪਰੋਕਤ ਜ਼ਿਕਰ ਕੀਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਫੰਡ, ਜਦੋਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਨ 'ਤੇ ਖਰਚ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ, ਨੂੰ ਅਮਰੀਕੀ ਕਾਮਿਆਂ ਲਈ ਘੱਟੋ ਘੱਟ 10 ਫੁੱਲ-ਟਾਈਮ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨੀਆਂ ਚਾਹੀਦੀਆਂ ਹਨ. ਪਰ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਚਿੰਤਾ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਨੌਕਰੀਆਂ ਕਿਵੇਂ ਪੈਦਾ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣ. ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਸ਼ਰਤ ਨਾਲ ਸਥਾਈ ਨਿਵਾਸੀ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਈਬੀ -5 ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਫਰਮ ਕੋਲ 10 ਜਾਂ ਵਧੇਰੇ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਲਈ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਮਿਆਦ ਹੋਵੇਗੀ. ਇਸ ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਮਿਆਦ ਦੇ ਬਾਅਦ, ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਦੀ ਸ਼ਰਤ ਵਾਲੀ ਸਥਿਤੀ ਸਥਾਈ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ.

 

 • ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਂ ਸਮਝਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਨਵੇਂ ਜਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਸਿੱਧਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਿਵੇਂ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਸੱਚ ਕਹਾਂ ਤਾਂ, ਇਹ ਤਰੀਕਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਡਰਾਉਣੇ ਮਾਰਗ ਵਰਗਾ ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਜੋ ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਿਵੇਂ ਚਲਦੇ ਹਨ. ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਚੀਜ਼ਾਂ ਗਲਤ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਨਾ ਸਿਰਫ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੈਸੇ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨੂੰ ਗੁਆਉਣਗੀਆਂ, ਬਲਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡਾਂ ਨੂੰ ਖਤਰੇ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦਿੱਤਾ ਹੋਵੇਗਾ. ਮੈਂ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਵਿਕਲਪ ਬਾਰੇ ਵਧੇਰੇ ਉਤਸੁਕ ਹਾਂ. ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਨਾਲ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਦੇ ਫਾਇਦਿਆਂ ਬਾਰੇ ਥੋੜਾ ਹੋਰ ਸਮਝਾ ਸਕਦੇ ਹੋ?
  • ਜ਼ਰੂਰ. ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਦੁਆਰਾ ਪੂੰਜੀ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲਾਭ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ. ਉਦਾਹਰਣ ਦੇ ਲਈ, ਅਸਿੱਧੇ ਅਤੇ ਸਿੱਧੇ ਤੌਰ ਤੇ ਪੈਦਾ ਕੀਤੀਆਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਕਰਨ ਨਾਲ "ਨੌਕਰੀ ਪੈਦਾ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ" ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ. ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਦੋ ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਮਿਆਦ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਦਸ ਸਥਾਈ, ਅਸਲ ਅਤੇ ਪਛਾਣਯੋਗ ਸਿੱਧੀਆਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ. ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ, ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਅਸਿੱਧੇ ਜਾਂ ਸਿੱਧੇ ਤੌਰ 'ਤੇ ਬਣਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਦਿਖਾ ਕੇ ਲੋੜੀਂਦੀਆਂ ਨੌਕਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਉਦਾਹਰਣ ਦੇ ਲਈ, ਇਹ ਨੌਕਰੀਆਂ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਮੂਹਕ ਜਾਂ ਵਪਾਰਕ ਉੱਦਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪੂੰਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਸਿਰਜੀਆਂ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ. ਦੂਜੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿੱਚ, ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਅਤੇ ਇਹ ਦਿਖਾਉਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ 'ਤੇ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ. ਸਬੂਤ ਦਾ ਬੋਝ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਨੂੰ ਸੌਂਪਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਅਰਥਸ਼ਾਸਤਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਇਸ ਮੁੱਦੇ 'ਤੇ ਲੋੜੀਂਦਾ ਆਰਥਿਕ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਇਹ ਸਾਬਤ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੇ ਅੰਤ ਤੱਕ ਲੋੜੀਂਦੀ ਸਿੱਧੀ ਜਾਂ ਅਸਿੱਧੀ ਨੌਕਰੀਆਂ ਪੈਦਾ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ.

 

 • ਇਸ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਮੈਂ ਅਨੁਮਾਨ ਲਗਾਵਾਂਗਾ ਕਿ ਗਾਹਕਾਂ ਲਈ ਚੁਣਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਹਨ. ਜੇ ਕਲਾਇੰਟ ਨੇ ਅਜੇ ਤੱਕ ਇਹ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਹੜਾ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਆਪਣੀ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਅਰਜ਼ੀ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਏਗਾ, ਤਾਂ ਕਿਹੜੀ ਕਵੀਂ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ? ਸੰਖੇਪ ਵਿੱਚ, ਇੱਕ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਫੈਸਲਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ?
  • ਇਸ ਸਮੇਂ, ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਸੱਚਮੁੱਚ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ. ਗ੍ਰਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਕੀਲਾਂ ਅਤੇ ਵਿੱਤੀ ਸਲਾਹਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਖੋਜ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਜੋ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਯੋਗ ਹਨ ਅਤੇ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਹਨ. ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਵੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਇਸ ਬਿੰਦੂ ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਭਾਗ ਹਨ. ਕੁਝ ਸਿਰਫ ਵਿੱਤੀ ਹਨ ਅਤੇ ਕੁਝ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਨ. ਸਾਡੀ ਵੈਬਸਾਈਟ 'ਤੇ, ਅਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜੋ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੰਪਨੀਆਂ ਨੂੰ ਪੁੱਛਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਉਹ ਕੰਮ ਕਰਨਗੇ. ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਜਵਾਬਾਂ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮਲ ਨਾ ਕਰਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਹਰੇਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦੇ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉੱਤਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਵੀ ਨਿਸ਼ਚਤ ਸਹੀ ਉੱਤਰ ਨਹੀਂ ਹੈ.
   ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ, ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮੁੱਦੇ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ. ਇਸ ਲਈ, ਅਸੀਂ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਉਹ ਇੱਕ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਸਹਿਯੋਗੀ ਨਾਲ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਪਲੇਸਮੈਂਟ ਮੈਮੋਰੰਡਮ, ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਡਿਵੈਲਪਰ ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਅਤੇ ਮੁਲਾਂਕਣ ਰਿਪੋਰਟ, ਜੇ ਕੋਈ ਹੋਵੇ, ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰਨ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨ.

 

 • ਮੈਂ ਸੱਮਝਦਾ ਹਾਂ. ਹਾਲਾਂਕਿ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਣ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਕੋਈ ਸਹੀ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਉੱਤਰ ਨਹੀਂ ਹਨ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਤ ਕੀਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁਝ ਨਮੂਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਉੱਤਰ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹੋ?
  • ਇਹ ਜਾਣਨਾ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਫਰਮ ਨੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਿੰਨੇ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਕੀਤੇ ਹਨ. ਇਹ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਇਹ ਜਾਣ ਕੇ ਬਹੁਤ ਦਿਲਾਸਾ ਦੇਵੇਗਾ ਕਿ, ਆਪਣੇ ਅਚਲ ਸੰਪਤੀ ਅਨੁਭਵ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ, ਯੋਜਨਾਕਾਰ ਨੇ ਸਫਲ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਬਿਨੈਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ. EB-5 ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਲਈ ਇਹ ਜਾਣਨਾ ਵੀ ਬਹੁਤ ਮਦਦਗਾਰ ਹੈ ਕਿ ਪੂਰੇ ਬਜਟ ਦਾ ਕਿੰਨਾ ਹਿੱਸਾ EB-5 ਨਿਵੇਸ਼ ਦੁਆਰਾ ਫੰਡ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ. ਉਦਾਹਰਣ ਦੇ ਲਈ, ਇਹ ਜਾਣਨਾ ਬਹੁਤ ਉਪਯੋਗੀ ਹੈ ਕਿ ਕੁਝ ਬੈਂਕ ਕਰਜ਼ਾ ਹੈ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਹ ਭੁਗਤਾਨ ਦੀ ਤਰਜੀਹ ਵਿੱਚ ਈਬੀ -5 ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਹੈ.
   ਇਹ ਜਾਣਦੇ ਹੋਏ ਕਿ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਦੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਦੀ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿੱਤੀ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਦੁਆਰਾ ਸਮੀਖਿਆ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਉਸਨੂੰ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਦਿਲਾਸਾ ਦੇਵੇਗਾ. ਬੈਂਕ ਕਰਜ਼ੇ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਕੰਪਨੀ ਲਈ ਸਟਾਕ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਾ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ. ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਈਬੀ -5 ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਅਤੇ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਹਿੱਤ ਇੱਕੋ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਹੋਣਗੇ. ਜੇ ਈਬੀ -5 ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਦੇ ਫੰਡਾਂ ਦੀ ਪੂਰੀ ਅਦਾਇਗੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ, ਤਾਂ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਕੰਪਨੀ ਕੋਈ ਪੈਸਾ ਨਹੀਂ ਕਮਾਏਗੀ.

 

 • Yatırımcıların başka sorması gereken soru ise, onların kontrolü dışında vizenin reddedilmesi durumunda ne olacağıdır. Acaba gayrimenkul şirketi bu durumda fonlarını geri ödemeyi garantiliyor mu?
  • ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਇਹ ਪਤਾ ਲਗਾਉਣਾ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਕੀ ਕੰਪਨੀ "ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਮੁਕੰਮਲ ਹੋਣ ਦੀ ਗਰੰਟੀ" ਦਿੰਦੀ ਹੈ. ਜੇ ਜਵਾਬ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਭਾਵੇਂ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਕੰਪਨੀ ਤਰਲ ਹੈ, ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਜਾਣਗੇ.
 • Duyduğumuz başka bir iddia ise şöyle: Bazı yatırımcılara Green Kart için ödenen ücretin “daire” alımı için ön ödeme olabileceği. Bunun aslı var mı? $500,000 yatırım, bina bitişinde satın alınmak istenen bir dairenin ön ödemesi olabilir mi?
  • ਹੋ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ. ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਅਕਸਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ. ਮੈਨੂੰ ਸਮਝਾਉਣ ਦਿਓ. ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਇਮਾਰਤ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਖਰੀਦਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜੋ ਈਬੀ -5 ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਹੋਏਗੀ. ਹਾਲਾਂਕਿ, ਦੋ ਵਪਾਰਕ ਲੈਣ -ਦੇਣ ਨੂੰ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਵੱਖਰਾ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ. ਜੇ ਦੋ ਲੈਣ -ਦੇਣ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ, ਤਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਗੁਆ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਮੇਰੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ, ਕਿਸੇ ਵੀ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨ ਅਤੇ ਫਿਰ ਈਬੀ -5 ਟ੍ਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨ ਤੋਂ ਵੱਖਰੇ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਨਿ Newਯਾਰਕ ਜਾਂ ਮਿਆਮੀ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਅਪਾਰਟਮੈਂਟ ਖਰੀਦਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਨੁਕਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਉਹ ਦੋ ਟ੍ਰਾਂਜੈਕਸ਼ਨਾਂ ਨੂੰ ਸੁਤੰਤਰ ਰੱਖਦੇ ਹਨ. ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀ ਹੋਂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਠਕ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ 'ਤੇ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਤੇ ਵਿਕਲਪ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਉੱਤਰ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ.
 • Teklifiniz için teşekkürler Marko Bey. Sohbetimizin sonunda, okuyucularımızın sizinle nasıl iletişime geçebileceğini soracaktım. Bu sırada, bazı okuyucularımızın, Green Kart işlem sürecini merak ettiklerine eminim. İşlem ne kadar sürüyor? Bizi bu konuda biraz aydınlatır mısınız?
  • ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਪਿਛੋਕੜ ਨਾਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਰਕੀ ਦੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ. ਅਸਲ ਵਿੱਚ ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਦੇਰੀ ਹੈ. ਇਸਦਾ ਕਾਰਨ ਇਸ ਪ੍ਰਕਾਰ ਹੈ: ਕੁਝ ਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਆਪਣੇ ਸਾਲਾਨਾ ਕੋਟੇ ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੰਖਿਆ ਵਿੱਚ ਈਬੀ -5 ਵੀਜ਼ਾ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦਿੰਦੇ ਹਨ. ਕੋਟੇ ਨੂੰ ਪਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਲਾਈਨ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਪਾਸੇ ਧੱਕੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ. ਪਹਿਲੀ ਗੱਲ ਜੋ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗ੍ਰਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਉਹ ਹੈ ਪਹਿਲੇ ਕਦਮ ਵਜੋਂ ਇਮੀਗ੍ਰੇਸ਼ਨ ਅਟਾਰਨੀ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨਾ ਅਤੇ ਸਾਰੀ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਬਾਰੇ ਜਾਣਨਾ. ਇਸ ਵਿਸ਼ੇ 'ਤੇ ਵਿਸਤ੍ਰਿਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, ਉਹ www.americaEB5visa.com' ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਅਸੀਂ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਇੱਕ ਬ੍ਰੋਕਰ-ਡੀਲਰ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੇ ਜੋ ਸਾਡੀ ਕੰਪਨੀ, ਬੀਸੀਡਬਲਯੂ ਸਿਕਉਰਿਟੀਜ਼ ਐਲਐਲਸੀ, ਰਿਵਰਸਾਈਡ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਸਮੂਹ ਦੀ ਬੁਨਿਆਦੀ companyਾਂਚਾ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਸਮਾਨ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰਕਿਟ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਅਸੀਂ ਉੱਪਰ ਦੱਸਿਆ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪਲੇਸਮੈਂਟ ਮੈਮੋਰੰਡਮ, ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਡਿਵੈਲਪਰ ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯੋਜਨਾ ਅਤੇ ਮੁਲਾਂਕਣ ਰਿਪੋਰਟ, ਜੇ ਕੋਈ ਹੋਵੇ, ਦਾ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਕਰੇ. ਸਾਰੀਆਂ ਉਪਲਬਧ ਸਮੱਗਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਤੇ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਅਸੀਂ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਸਿਫਾਰਸ਼ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ, ਜੇ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ, ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਕੰਪਨੀ ਅਤੇ ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਪੂਰੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਈਬੀ -5 ਪ੍ਰੋਜੈਕਟਾਂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਈਟਾਂ ਦਾ ਦੌਰਾ ਕਰੋ ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਇਸ ਵੇਲੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ.
   ਸਾਡਾ ਮੰਨਣਾ ਹੈ ਕਿ ਪੁਰਾਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ਾਂ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਨਾਲ ਵੇਖਣਾ ਬੇਅੰਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ. ਆਹਮੋ-ਸਾਹਮਣੇ ਮੀਟਿੰਗ ਦੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਦੀ ਤੁਲਨਾ ਮੀਡੀਆ, ਅਖ਼ਬਾਰਾਂ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਤੀਜੀ ਧਿਰ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ. ਆਪਣਾ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਚੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਨਿਵੇਸ਼ਕ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਦੇ ਉੱਤਰ ਦੇਣ ਲਈ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਭਰਨੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਸਰੋਤ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਜ਼ਰੂਰੀ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਇਕੱਠੇ ਕਰਨੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦੇਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ. ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਇਦ ਸੋਚੋ ਕਿ ਇਹ ਸਭ ਤੋਂ ਸੌਖਾ ਪੜਾਅ ਹੈ, ਪਰ ਬਦਕਿਸਮਤੀ ਨਾਲ, ਜਦੋਂ ਸਾਡੇ ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਖਾਤੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਤਾਂ ਸਾਨੂੰ ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ ਇਸ ਪੜਾਅ' ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਪੜਾਅ ਨੂੰ ਪਾਸ ਕਰਨ ਅਤੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਸਮਝੌਤੇ 'ਤੇ ਦਸਤਖਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਹ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੇ ਅਰੰਭ ਵਿੱਚ ਲੋੜੀਂਦੀ I-526 ਫਾਈਲ ਨੂੰ ਭਰਨ ਦੇ ਹੱਕਦਾਰ ਹਨ. ਸ਼ਰਤ ਨਾਲ ਪ੍ਰਵਾਨਤ I-526 ਪੱਤਰ ਅਤੇ ਇੰਟਰਵਿ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਲਗਭਗ ਦੋ ਸਾਲ ਲੱਗਦੇ ਹਨ. ਇਸ ਸਮੇਂ, ਬਿਨੈਕਾਰ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਅਮਰੀਕਾ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਥੇ ਸਥਾਈ ਨਿਵਾਸ ਆਗਿਆ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਕਿ ਸ਼ਰਤ ਨਾਲ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ. ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਉਹੀ ਅਧਿਕਾਰ ਹਨ ਜਿੰਨੇ ਕਿਸੇ ਕੋਲ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਹਨ. ਇਸ ਬਿੰਦੂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਅਸੀਂ ਅਮਰੀਕੀ ਨਾਗਰਿਕਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਲੋੜੀਂਦੇ 5 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹਾਂ. 2 ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ਰਤੀਆ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਬਿਨੈਕਾਰ ਦੂਜੇ ਸਾਲ ਦੇ ਆਖਰੀ 90 ਦਿਨਾਂ ਤੋਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ਰਤ ਵਾਲੇ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਨੂੰ ਨਿਯਮਤ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਵਿੱਚ ਬਦਲਣ ਲਈ ਅਰਜ਼ੀ ਦੇ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਪੱਤਰ ਨੂੰ I-829 ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਆਮ ਤੌਰ 'ਤੇ ਪ੍ਰਕਿਰਿਆ ਕਰਨ ਵਿੱਚ 6 ਮਹੀਨੇ ਲੱਗਦੇ ਹਨ. ਇਸ ਪੜਾਅ ਦੇ ਖਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਬਿਨੈਕਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੰਪੂਰਨ ਗ੍ਰੀਨ ਕਾਰਡ ਮਿਲਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਸਮੇਂ, ਜੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਖੇਤਰੀ ਕੇਂਦਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਗਏ ਸਮਝੌਤੇ ਦੇ ਅੰਦਰ, ਨਿਵੇਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਵਾਪਸ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ.

 

 • ਜੇ ਸਾਡੇ ਪਾਠਕ ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਕਿਵੇਂ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦੇ ਹਨ?
  • ਪਹਿਲਾਂ, ਅਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਾਡੀ ਵੈਬਸਾਈਟ ਤੇ ਇੱਕ ਰਿਕਾਰਡ ਛੱਡਣ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ. ਸਾਡਾ ਪਤਾ www.americaEB5visa.com ਹੈ. ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਈਮੇਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, info@americaEB5visa.com. ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਫ਼ੋਨ ਦੁਆਰਾ ਵੀ ਪਹੁੰਚਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸਾਡਾ ਯੂਐਸ ਨੰਬਰ + 1 917 355 9251 ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਡਾ ਤੁਰਕੀ ਨੰਬਰ +90 535 894 65 31 ਹੈ. ਮਿਸਟਰ ਸੇਮਿਲ, ਮੈਂ ਅਮਰੀਕਾ ਈਬੀ ਦੀ ਤਰਫੋਂ ਨਿੱਜੀ ਤੌਰ 'ਤੇ ਅਤੇ ਸਾਰੀ ਤੁਰਕੋਫ ਅਮਰੀਕਾ ਟੀਮ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਨਾ ਚਾਹਾਂਗਾ. -5 ਸਾਨੂੰ ਇਹ ਮੌਕਾ ਦੇਣ ਲਈ ਵੀਜ਼ਾ.